Fimleikar

Þjálfara

Aldís Þorvaldsdóttir

aldis97@hotmail.com / 661 6165

 

Andrea Rún Smáradóttir 

andrea@borgir.net / 772 5393 

 

Aníta Ósk Einarsdóttir

anitaosk007@gmail.com / 659 3121

 

Benedikt Valgeirsson
benediktrvalgeirsson@gmail.com / 659 6121

  

Berglind Bjarnadóttir

berglindsbjarna@gmail.com / 773 0277

  

Birgitta Rún Smáradóttir

birgitta@borgir.net / 772 5394 

 

Bjarni Gíslason

bjarnig85@gmail.com / 847 3014

 

Fríða Karen Gunnarsdóttir

fridakarengunnars@gmail.com / 691 1084

 

Gabriella Joó
gabijoo87@gmail.com / 763 9147

 

Halla Steingrímsdóttir

hallasteingrims@gmail.com / 694 6632

 

Helga Hjördís Lúðvíksdóttir

helgahj96@gmail.com / 690 6834

 

Ilmur Einarsdóttir

ilmurbjorg@gmail.com / 862 2823

 

Inga Björk Haraldsdóttir

ingabjork94@gmail.com / 844 8828

 

Karen Jóhannsdóttir

kajohanns@gmail.com / 868 7592

 

Lucian Branzai
branzai.lucian@icloud.com / 782 3195



Nicoleta Branzai
nicoleta_branzai@yahoo.com / 776 1325



Róbert Sabó
szabrob88@gmail.com / 763 6365

   

Sara Kristín Þorleifsdóttir

sarakr95@hotmail.com / 849 4243 

 

Sif Ingvarsdóttir

sifingvars@gmail.com /  849 8879



Sigurlaug Helga
helga.87@hotmail.com / 692 0006

 

Sorin Branzai

s.branzai@yahoo.com /

 

Tara Silvana Matthíasdóttir
tarasilvana@gmail.com / 694 5738

 

Thelma Rut Hermannsdóttir

thelmarut93@gmail.com / 846 2216

 

Tinna Ingvarsdóttir

tinna@fjolnir.is / 821 9929

 

Zoltán

demenysolymar@gmail.com / 820 2851
 

Ólöf Tara

olof@worldclass.is / 770 3310

 

Þorgerður Ósk Jónsdóttir

gerdaosk@gmail.com / 695 8900

Fréttablöð

Skoðið blöð gefin út af félaginu

Útgáfa

Fjölnisvörur

Skoðið úrvalið af Fjölnisvörum

Vörurnar

Hvar erum við ?

Skoðið staðsetningar okkar

Íþróttasvæði

Ungmennafélagið Fjölnir - Fossaleyni 1 - 112 Reykjavík - Sími: 578 2700 - aefingagjold@fjolnir.is - skrifstofa@fjolnir.is

Aðalstyrktaraðilar Fjölnis eru: Bónus og N1.  Landsbanki Íslands er styrktaraðili og viðskiptabanki Fjölnis.