Karate

Svartbeltarar


2006
     Carla S. de Jesus V. Almeida - Shodan Ho
     Maria Gísladóttir - Shodan Ho
 
2007
     Pathipan Kristjánsson - Shodan Ho
     Willem Cornelis Verheul - Shodan Ho
 
2008
     Snæbjörn Willemsson Verheul - Shodan Ho
     Pathipan Kristjánsson - Shodan (KOI)
     Willem Cornelis Verheul - Shodan (KOI)
 
2009
     Drengur Arnar Kristjánsson - Shodan Ho
     Kristján Örn Kristjánsson - Shodan Ho
     Snæbjörn Willemsson Verheul - Shodan (Junior - KOI)
     Magnús Valur Willemsson Verheul - Shodan Ho
     Auður Ósk Einarsdóttir - Shodan Ho
     Hörður Ingi Árnason - Shodan Ho
     Valborg Guðrún Guðjónsdóttir - Shodan Ho
     María Gísladóttir - Shodan
    Tryggvi Þór Árnason - Shodan Ho
 
2010

     Magnús Valur Willemsson Verheul - Shodan
     Hörður Ingi Árnason - Shodan
     Valborg Guðrún Guðjónsdóttir - Shodan 

 2011
     Sigríður Þórdís Pétursdóttir - Shoda Ho (Junior KOI)
     Kristján Örn Kristjánsson - Shodan (Junior KOI)
     Hörður Ingi Árnason - Shodan (Junior KOI)
     Magnús Valur Willemsson Verheul - Shodan (Junior KOI)
     Willem Cornelis Verheul - Nidan
 
2012
     Snæbjörn Willemsson : Shodan (KOI) – senior
     Tryggvi Örn Árnason : Shodan (KOI) – junior
     Drengur Arnar Kristjánsson : Shodan (KOI) – junior
     Sigríður Þórdís Pétursdóttir : Shodan (KOI) – junior
2013
     Viktor Steinn Sighvatsson, Shodan-Ho (KOI – junior)
     Óttar Finnsson, Shodan-Ho (KOI – junior)
     Emil Áki Ægisson, Shodan-Ho (KOI – junior)
     Alexander Leonard Vidal, Shodan-Ho (KOI – junior)
     Hörður Ingi Árnason, Shodan (KOI – senior)
2014
     Mikael Máni Vidal, Shodan-Ho (junior)
     Guðjón Már Atlason, Shodan-Ho (junior)
     Haraldur CHR. Hoe, Shodan-Ho (senior)
     Viktor Steinn Sighvatsson, Shodan (junior)
     Óttar Finnsson, Shodan (junior)
     Alexander Leonard Vidal, Shodan (junior)
     Tryggvi Þór Árnason, Shodan (senior)
     Magnús Valur Willemsson, Shodan (senior)
     Sigríður Þórdís Pétursdóttir, Nidan (junior)
     Snæbjörn Willemsson, Nidan (senior)

2017
     Haraldur Hoe, Nidan 
     Valborg Guðrún Guðjónsdóttir, Nidan
     Baldur Sverrisson - Shodan Jr.
     Atli Þór Barðdal Valdimarsson - Shodan Sr.
     Arnór Már Atlason, Shodan-Ho (junior)
     Esther Hlíðar Jensen, Shodan-Ho (senior)
     Hákon Bjarnason, Shodan-Ho (junior)
     Hermann Christian Hoe Haraldsson, Shodan-Ho (Junior)
     Kristjan Valur Jonsson, Shodan-Ho (senior)
     Líney Björg Sigurðardóttir, Shodan-Ho (Senior)
     Þorsteinn Yngvi Guðmundsson, Shodan-Ho (Senior)

Fréttablöð

Skoðið blöð gefin út af félaginu

Útgáfa

Fjölnisvörur

Skoðið úrvalið af Fjölnisvörum

Vörurnar

Hvar erum við ?

Skoðið staðsetningar okkar

Íþróttasvæði

Fjölnir

Fimleikar

Frjálsar

Handbolti

Karate

Karfa

Knattspyrna

Skák

Sund

Tennis

Ungmennafélagið Fjölnir - Fossaleyni 1 - 112 Reykjavík - Sími: 578 2700 -  skrifstofa@fjolnir.is

Aðalstyrktaraðilar Fjölnis eru: Bónus og N1.  Landsbanki Íslands er styrktaraðili og viðskiptabanki Fjölnis.